Skrá yfir félagsmenn FÍBÚT

BF útgáfa - Bókafélagið
Fákafeni 11, 108 Reykjavík
Sími 615-1122, netfang: jonas@bokafelagid.is 
Jónas Sigurgeirsson framkvæmdastjóri

Bjartur & Veröld
Víðimel 38, 107 Reykjavík
Sími 414-1450, fax 562-8360, netfang: bjartur@bjartur.is 
Vefslóð: www.bjartur.is / www.verold.is
Pétur Már Ólafsson forleggjari - pmo@verold.is 
Páll Valsson, útgáfustjóri Bjarts - pall@bjartur.is 
Bjarni Þorsteinsson, útgáfustjóri Veraldar - bjarni@bjartur.is

Bókabeitan ehf.
Dugguvogi 17-19, 104 Reykjavík
Sími 588 6609, netfang: bokabeitan@bokabeitan.is 
Birgitta Elín Hassell - birgitta@bokabeitan.is 
Marta Hlín Magnadóttir - marta@bokabeitan.is 
Bókaforlög Bókabeitunnar:
Björt bókaútgáfa, Bókabeitan og Töfraland

Bókaforlagið Bifröst
Dugguvogi 10, 104 Reykjavík
Sími 511-2400 
Netfang bokaforlagidbifrost@simnet.is
Björn Eiríksson framkvæmdastjóri

Bókaútgáfan Björk ehf.
Birkivöllum 30, 800 Selfoss 
Sími 482 1394, fax 482 3894, netfang:  bokbjork@simnet.is 
Erlendur Daníelsson framkvæmdastjóri 

Bókaútgáfan Codex
Lögbergi – Háskóla Íslands, 101 Reykjavík
Sími 847 0009, netfang: bc@bc.is

Bókaútgáfan Krydd í tilveruna ehf.
Heiðarhjalla 5, 200 Kópavogur
Sími: 892 3334, netfang krydd@simnet.is 
Ævar Guðmundsson framkvæmdastjóri

Bókaútgáfan Opna
Skipholti 50b, 105 Reykjavík
Sími 578 9080, netf: opna@opna.is 
Vefslóð: www.opna.is 

Bókaútgáfan Sæmundur
Austurvegi 22, 800 Selfoss 
Sími 482 3079 / 897 3374, netfang: bokakaffid@bokakaffid.is
Bjarni Harðarson
Vefslóð: www.netbokabud.is 

Bókaútgáfan Æskan ehf.
Húsalind 7, e.h., 201 Kópavogur 
Sími 530 5400.
Karl Helgason framkvæmdastjóri - karl@aeskanbok.is 
Vefslóð: www.aeskanbok.is

Crymogea
Barónsstíg 27, 101 Reykjavík
Sími 511-0910, netfang: crymogea@crymogea.is 
Kristján B. Jónasson framkvæmdastjóri - kbj@crymogea.is 
Vefslóð: www.crymogea.is 

Dimma
Skólavörðustíg 27, 101 Reykjavík
Sími 562 1921, 897 5521, netf: dimma@dimma.is 
Aðalsteinn Ásberg Sigurðsson framkvæmdastjóri
Vefslóð: www.dimma.is 

Draumsýn
Naustabryggju 54, 110 Reykjavík
Sími 566 5004, netf: dsyn@dsyn.is 
Örn Þ. Þorvarðarson útgefandi - ornth@dsyn.is 

FORLAGIÐ
Bræðraborgarstíg 7, 101 Reykjavík
Sími: 575 5600, fax: 575 5601, netfang: forlagid@forlagid.is 
Vefslóð: www.forlagid.is
Jóhann Páll Valdimarsson útgefandi - johann@forlagid.is 
Egill Örn Jóhannsson framkvæmdastjóri - egill@forlagid.is 
Bókaforlög Forlagsins:
JPV útgáfa, Mál og menning, Vaka-Helgafell, Forlagið og Iðunn

Háskólaútgáfan
Dunhaga 18, 107 Reykjavík 
Sími 525 4003, fax 525 5255, netfang: hu@hi.is 
Vefslóð: www.haskolautgafan.hi.is
Jörundur Guðmundsson forstöðumaður - jorig@hi.is 
Styrmir Goðason skrifstofustjóri - styrmir@hi.is Sími: 525 4003
Sigríður Harðardóttir ritstjóri - sigridurh@hi.is Sími: 525 5420
Egill Arnarson ritstjóri - egillarn@hi.is

Hið íslenska bókmenntafélag
Skeifunni 3 B, 108 Reykjavík 
Sími 588 9060, fax 581 4088, netfang:  hib@islandia.is 
Vefslóð: www.hib.is
Ólöf Dagný Óskarsdóttir framkvæmdastjóri 

Hljóðbók.is Hljóðvinnslan
Ármúla 7b, 108 Reykjavík
Sími 534 1100, 820 0782, netfang:  herdis@hljodbok.is 
Vefslóð: www.hljodbok.is 

Bókaútgáfan Hólar ehf.
Hagasel 14, 109 Reykjavík 
Sími 587 2619, fax 587 1180, netfang: holar@holabok.is 
Guðjón Ingi Eiríksson framkvæmdastjóri - gudjon61@simnet.is
Vefslóð: www.holabok.is

Hörpuútgáfan / Salka
Sjá Salka

IÐNÚ
Brautarholti 8, 105 Reykjavik
Sími: 562 3370, fax 562 3479.
Vefslóð: www.idnu.is
Heiðar Ingi Svansson framkvæmdastjóti – heidar@idnu.is

Jentas ehf. 
Sími:    568 7054, fax:  568 7053, netfang: info@jentas.is 
Sigrún Halldórsdóttir framkvæmdastjóri - sigrun@jentas.com 
Vefslóð: www.jentas.is 

Menntamálastofnun (Directorate of Education)
Víkurhvarf 3, 203 Kópavogur  
Sími 514 7500, fax 535 0401, netfang: simi@nams.is 
Vefslóð: www.namsgagnastofnun.is
Arnór Guðmundsson forstjóri - arnor.gudmundsson@mms.is 
Hafdís Finnbogadóttir úgáfustjóri - hafdis.finnbogadottir@mms.is

Ormstunga
Ránargötu 20, 101 Reykjavík 
Sími 561 0055, netfang: books@ormstunga.is 
Vefslóð: www.ormstunga.is
Gísli Már Gíslason framkvæmdastjóri

Óðinsauga
Stórakrika 55, 270 Mosfellsbær
Sími: 866 8800, netfang: info@odinsauga.com
vefslóð: http://www.odinsauga.com
Huginn Þór Grétarsson útgefandi

Rúnatýr útgáfa
Bergstaðastræti 38, 101 Reykjavík
Sími: 665 8118, netfang: runatyr@runatyr.is 
Vefslóð: www.runatyr.is
Þorsteinn Mar framkvæmdastjóri

Salka
Suðurlandsbraut 4 - 108 Reykjavík
Sími 552 1122, fax 552 8122. Netf.: salka@salka.is 
Dögg Hjaltalín framkvæmdastjóri - dogg@salka.is 
Vefslóð: www.salka.is

Sena
Skeifan 17, 108 Reykjavík
Sími 591-5100, 
Útgáfustjóri Jón Þór Eyþórsson - netfang: jonthor@sena.is 
Vefslóð: www.sena.is 

Setberg
Akralind 24, 201 Kópavogur 
Sími 551 7667, fax 552 6640, netfang: setberg@setberg.is 
Vefslóð: www.setberg.is
Ásdís Arnbjörnsdóttir framkvæmdastjóri

Skálholtsútgáfan – (National Church Publishing)
Laugavegi 31, 101 Reykjavík 
Sími 552 1090, fax 562 1595, netfang: skalholtsutgafan@skalholtsutgafan.is 
Vefslóð: www.skalholtsutgafan.is
Edda Möller framkvæmdastjóri - edda@kirkjan.is

Skólavefurinn ehf.
Laugavegur 163a, 105 Reykjavík
Sími: 551-6400, netfang: skolavefurinn@skolavefurinn.is
Vefslóð: www.skolavefurinn.is
Jökull Sigurðsson, framkvæmdastjóri, jokull@skolavefurinn.is

Skrudda
Eyjarslóð 9, 101 Reykjavík
Sími 552 8866, fax 552 8870, netfang: skrudda@skrudda.is 
Vefslóð: www.skrudda.is 
Steingrímur Steinþórsson framkvæmdastjóri

Skynjun
Krókhálsi 6, 110 Reykjavík
Sími 571 7500, netfang:  skynjun@skynjun.is
Vefslóð: www.skynjun.is - www.ebaekur.is 
Stefán Hjörleifsson framkvæmdastjóri - stefan@skynjun.is
Útgáfa og dreifing raf- og hljóðbóka

Steinegg
Mosarima 37, 112 Reykjavík
Sími 587 8870, Fax 587 8860, netfang: steinegg@steinegg.is 
Vefslóð: www.steinegg.is
Eggert Ísólfsson framkvæmdastjóri - eggert@steinegg.is

Sögufélag
Skeifunni 3b,108 Reykjavík
Sími 588 9060, netfang: sogufelag@sogufelag.is 
Vefslóð: www.sogufelag.is
Forseti Guðni Th. Jóhannesson
Framkvædastjóri Ólöf Dagný Óskarsdóttir

Sögur útgáfa
Fákafeni 9, 108 Reykjavík
Sími 557-3100 netfang: sogurutgafa@sogurutgafa.is
Vefslóð: www.sogurutgafa.is
Tómas Hermannsson - tomas@sogurutgafa.is 
Anna Margrét Marinósdóttir - annam@sogurutgafa.is 
Jóhann Friðrik Ragnarsson - johann@sogurutgafa.is 

Textasmiðjan
Grensásvegi 1, 108 Reykjavík
Sími 691 6045, netfang: hildur@textasmidjan.is 
Hildur Hermóðsdóttir framkvæmdastjóri 

Tindur
Lerkilundur 32, 600 Akureyri
Sími 773 7300, netfang: tindur@tindur.is 
Vefslóð: www.tindur.is
Helgi Jónsson framkvæmdastjóri

Ugla útgáfa
Hraunteigi 7, 105 Reykjavík
Sími  698 9140, netfang: nb@simnet.is
Vefslóð: www.uglautgafa.is
Jakob F. Ásgeirsson útgefandi 

Unga ástin mín ehf.
Barnabókaútgáfa
Vefslóð: www.ungaastinmin.is
sími: 499 2418, 618 1210
Jónas Sigurgeirsson, framkvæmdastjóri - jonas@bokafelagid.is

Uppheimar ehf.
Stórhöfða 24, 110 Reykjavík 
Sími 511 2450, netfang: uppheimar@uppheimar.is 
Vefslóð: www.uppheimar.is
Kristjan Kristjansson, framkvæmdastjóri - kristjan@uppheimar.is 

Útkall ehf.
Sundaborg 9, 104 Reykjavík
Sími 562 2600, fax: 562 3051
halfdan@centrum.is 
Framkvæmdastjóri: Hálfdan Örlygsson

Vestfirska forlagið
Brekku, 471 Þingeyri 
Sími 456 8181, netfang: jons@snerpa.is 
Hallgrímur Sveinsson framkvæmdastjóri 

Ingólfsprent ehf.
Akralind 7, 201 Kópavogur 
Sími 554 4090, fax 554 4079
E-mail: jonaskels@simnet.is 
Jón Óskarsson framkvæmdastjóri

Prentsmiðjan Oddi ehf.
Höfðabakka 3-7, 110 Reykjavík
Sími 515 5000, fax 515 5001, netf.: oddi@oddi.is 
Vefslóð: www.oddi.is 

Siglufjarðarprentsmiðja
Miðvangi 127, 220 Hafnarfjorður 
Jón Saemundur Sigurjonsson - jon.saemundur.sigurjonsson@htr.stjr

 

Attachments:
Download this file (Felagatal 2015-okt.doc)Félagatal 2015[ ]55 kB